Thông tin

Sep 4 Tue,2018
☆★☆TanoshiMail Tạp chí điện tử số tháng 9 ☆★☆
━━━━━━━━━━━━━━━━━━━━━  ★☆ ...
Aug 22 Wed,2018
Lớp học tiếng Nhật vào buổi chiều dành cho Papa và Mama đang tuyển sinh
    Bắt đầu từ nga...
Aug 1 Wed,2018
☆★☆ TanoshiMail Tạp chí điện tử số tháng 8 ☆★☆
  ******************************...
Jul 17 Tue,2018
12/16 Cuộc thi hùng biện tiếng Nhật dành cho du học sinh.
 Thân mời tất cả d...
Jul 10 Tue,2018
★☆ TanoshiMail Tạp chí điện tử số tháng 7 ☆★
**************************************...
Jun 1 Fri,2018
☆★☆ TanoshiMail Tạp chí điện tử số tháng 6☆★☆
*******************************...
May 23 Wed,2018
Phái cử thông dịch y tế miễn phí niên khóa Bình Thành năm 30.
Là người nước ngoài tại bệ...
May 8 Tue,2018
Hướng dẫn tuyển sinh tham dự cuộc thi hùng biện tiếng Triều Tiên lần thứ 17 tại Kitakyushu.
Năm nay Hiệp hội chà...
May 1 Tue,2018
☆★☆ TanoshiMail Tạp chí điện tử số tháng 5☆★☆
Thông tin từ KIA *******...
Apr 3 Tue,2018
Cung cấp thông tin về công tác hỗ trợ của Hiệp hội giao lưu Quốc tế Kitakyushu, cách phân loại rác và cách vứt rác.
   Hiệp hội g...
Mar 27 Tue,2018
☆★☆ TanoshiMail Tạp chí điện tử số tháng 4☆★☆
        &n...
Mar 1 Thu,2018
★☆ TanoshiMail Tạp chí điện tử số tháng 3☆★
━━━━━━━━━━━━━━━━━━━━━━━━━ ☆★☆ Tanoshi...
Feb 14 Wed,2018
Sổ tay hỗ trợ nuôi dạy trẻ tiếng Trung, tiếng Anh, tiếng Nhật (Tiếng Việt Nam và tiếng Thái được dịch một phần) đang cấp phát
  Hiện nay Hiệp H&...
Jan 23 Tue,2018
2/18 Hướng tới học sinh,sinh viên nói tiếng Anh về đất nước mình~Anh quốc
~ Tôi sẽ nói tiếng Anh...
Dec 26 Tue,2017
「Lớp học tiếng Nhật dành cho Papa và Mama」đang chiêu sinh
Từ tháng 1 năm 2018 bắt đầu ...
Dec 6 Wed,2017
★☆ TanoshiMail Tạp chí điện tử số tháng 12☆★
━━━━━━━━━━━━━━━━━━━━━━━━━ ☆★☆ Tanoshi...
Nov 14 Tue,2017
Lớp học tiếng Nhật dành cho Mama Papa đang chiêu sinh
 Lớp học mới bắt đầu t...
Oct 27 Fri,2017
Trang web đã được phát hành.
Trang web đã được phát h...
Chúng tôi sẽ cung cấp thông tin bằng hình thức PDF . Đọc duyệt PDP cần phải có phần mềm miển phí「Adobe Reader」của hãng Adobe System . Mời các bạn vào trang Adobe Reader để tải xuống . Vào trang Adobe Reader để tải xuống( Hay kết nối với bộ phận bên ngoài)

Sơ đồ trang web

Liên lạc với chúng tôi bằng form hay là liên lạc với chúng tôi theo những mục dưới đây . Chúng tôi cũng tiếp nhận thư điện tử . E-mail: kia@kitaq-koryu.jp

Ngoài ra , xin hãy xác nhận giao thông đi lại tới Hiệp Hội .

Pháp Nhân Công Ích Hiệp Hội Giao Lưu Quốc Tế Kitakyushu

Kitakyushushi Yahatanishiku Kurosaki 3-15-3 ComCity 3F
Thời gian làm việc : 10:00~19:00
Ngày nghỉ : Thứ hai hàng tuần và nghỉ ngày 29/12~ngày 3/1
TEL : 093-643-6464
FAX : 093-643-6466
【Văn phòng】
TEL : 093-643-5931(10:00~17:30)