Welcome to Kitakyushu International Association

ママパパ
ママの味

Các chù đề

Nhận dữ liệu RSS của Các chù đề Danh sách bài báo của Các chù đề
Jun 18 Tue,2019
Cuốn Video giới thiệu về luật và cách đi xe đạp đã được hoàn thành
May 30 Thu,2019
★☆TẠP CHÍ ĐIỆN TỬ SỐ THÁNG 6 TANOSHIMAIL☆★
May 14 Tue,2019
Let's Talk! Hãy cùng nhau trò chuyện (Tổ chức lần thứ 6)
May 7 Tue,2019
★☆TẠP CHÍ ĐIỆN TỬ SỐ THÁNG 5 TANOSHIMAIL☆★
Apr 23 Tue,2019
Thông báo về hoạt động trong kỳ nghỉ Tuần lễ vàng của Hiệp Hội giao lưu quốc tế Kitakyushu
Apr 1 Mon,2019
★☆TẠP CHÍ ĐIỆN TỬ SỐ THÁNG 4 TANOSHIMAIL☆★
Mar 27 Wed,2019
Let's Talk! Hãy cùng nhau trò chuyện (Tổ chức lần thứ 5)
Mar 20 Wed,2019
Hiệp Hội thay đổi thời gian mở cửa và ngày đóng cửa
Mar 5 Tue,2019
★☆TanoshiMail Tạp chí điện tử số tháng 3☆★
Feb 12 Tue,2019
Learning with English ! Cùng nhau học bằng tiếng Anh (dành cho học sinh trung học cơ sở)
Jan 30 Wed,2019
★☆TanoshiMail Tạp chí điện tử số tháng 2☆★
Jan 29 Tue,2019
Let's Talk! Hãy cùng nhau trò chuyện (Tổ chức lần thứ 4)
Jan 9 Wed,2019
★☆TanoshiMail Tạp chí điện tử số tháng 1☆★
Jan 8 Tue,2019
Cuộc thi thuyết trình bằng tiếng Nhật lần thứ 9 cần tuyển khán giả tới xem!
Dec 11 Tue,2018
Thông báo ngày 18/12 Hiệp Hội không có thông dịch viên tiếng Việt
Chúng tôi sẽ cung cấp thông tin bằng hình thức PDF . Đọc duyệt PDP cần phải có phần mềm miển phí「Adobe Reader」của hãng Adobe System . Mời các bạn vào trang Adobe Reader để tải xuống . Vào trang Adobe Reader để tải xuống( Hay kết nối với bộ phận bên ngoài)

Sơ đồ trang web

Liên lạc với chúng tôi bằng form hay là liên lạc với chúng tôi theo những mục dưới đây . Chúng tôi cũng tiếp nhận thư điện tử . E-mail: kia@kitaq-koryu.jp

Ngoài ra , xin hãy xác nhận giao thông đi lại tới Hiệp Hội .

Pháp Nhân Công Ích Hiệp Hội Giao Lưu Quốc Tế Kitakyushu

Kitakyushushi Yahatanishiku Kurosaki 3-15-3 ComCity 3F
Thời gian làm việc:Thời gian làm việc : 9:00~17:30
Ngày nghỉ: Chủ nhật, ngày lễ, nghỉ Tết từ ngày 29/12 đến ngày 3/1.
TEL : 093-643-5931
FAX : 093-643-6466
【Đáp ứng tiếng Việt】
TEL: 080-6445-2606 (Thứ ba và thứ tư từ 9:30-16:00)