Welcome to Kitakyushu International Association

ママパパ
ママの味

Các chù đề

Nhận dữ liệu RSS của Các chù đề Danh sách bài báo của Các chù đề
Aug 7 Tue,2018
Ngày 9/9 có buổi nói chuyện bằng tiếng Anh về đất nước Pháp của mình
Aug 7 Tue,2018
Ngày 9/9 Hướng dẫn hội thảo kết nối Working Holiday và Lưu học sinh
Aug 1 Wed,2018
☆★☆ TanoshiMail Tạp chí điện tử số tháng 8 ☆★☆
Jul 18 Wed,2018
Ngày 18/8 có buổi nói chuyện bằng tiếng Anh về đất nước Ni-giê-ria của mình
Jul 17 Tue,2018
12/16 Cuộc thi hùng biện tiếng Nhật dành cho du học sinh.
Jul 10 Tue,2018
★☆ TanoshiMail Tạp chí điện tử số tháng 7 ☆★
Jun 1 Fri,2018
☆★☆ TanoshiMail Tạp chí điện tử số tháng 6☆★☆
May 23 Wed,2018
Phái cử thông dịch y tế miễn phí niên khóa Bình Thành năm 30.
May 8 Tue,2018
Hướng dẫn tuyển sinh tham dự cuộc thi hùng biện tiếng Triều Tiên lần thứ 17 tại Kitakyushu.
May 1 Tue,2018
☆★☆ TanoshiMail Tạp chí điện tử số tháng 5☆★☆
Apr 11 Wed,2018
Ngày 3/6 có buổi nói chuyện bằng tiếng Anh về đất nước Mexico của mình.
Apr 11 Wed,2018
Ngày 13/5 có buổi nói chuyện bằng tiếng Anh về đất nước Malaixia của mình.
Apr 3 Tue,2018
Cung cấp thông tin về công tác hỗ trợ của Hiệp hội giao lưu Quốc tế Kitakyushu, cách phân loại rác và cách vứt rác.
Mar 27 Tue,2018
☆★☆ TanoshiMail Tạp chí điện tử số tháng 4☆★☆
Mar 7 Wed,2018
Thứ năm ngày 8 tháng 3 tổ chức giao lưu tư vấn dành cho Papa Mama người nước ngoài về cách nuôi dạy trẻ
Chúng tôi sẽ cung cấp thông tin bằng hình thức PDF . Đọc duyệt PDP cần phải có phần mềm miển phí「Adobe Reader」của hãng Adobe System . Mời các bạn vào trang Adobe Reader để tải xuống . Vào trang Adobe Reader để tải xuống( Hay kết nối với bộ phận bên ngoài)

Sơ đồ trang web

Liên lạc với chúng tôi bằng form hay là liên lạc với chúng tôi theo những mục dưới đây . Chúng tôi cũng tiếp nhận thư điện tử . E-mail: kia@kitaq-koryu.jp

Ngoài ra , xin hãy xác nhận giao thông đi lại tới Hiệp Hội .

Pháp Nhân Công Ích Hiệp Hội Giao Lưu Quốc Tế Kitakyushu

Kitakyushushi Yahatanishiku Kurosaki 3-15-3 ComCity 3F
Thời gian làm việc : 10:00~19:00
Ngày nghỉ : Thứ hai hàng tuần và nghỉ ngày 29/12~ngày 3/1
TEL : 093-643-6464
FAX : 093-643-6466
【Văn phòng】
TEL : 093-643-5931(10:00~17:30)