Welcome to Kitakyushu International Association

ママパパ
ママの味

Các chù đề

Nhận dữ liệu RSS của Các chù đề Danh sách bài báo của Các chù đề
Dec 11 Tue,2018
Thông báo ngày 18/12 Hiệp Hội không có thông dịch viên tiếng Việt
Dec 5 Wed,2018
Hiệp Hội chúng tôi đã khép lại việc nhận"Quỹ cứu trợ động đất cho Đảo Sulawesi Inđônêsia "
Nov 29 Thu,2018
★☆TanoshiMail Tạp chí điện tử số tháng 12☆★
Nov 27 Tue,2018
Let's Talk! Hãy cùng nhau trò chuyện (Tổ chức lần thứ 2)
Nov 27 Tue,2018
Sách hội thoại chỉ tay tại những nơi lánh nạn trong thành phố Kitakyushu *Đã biên soạn thêm phần tiếng Việt
Nov 7 Wed,2018
Ngày 8/12 có buổi nói chuyện bằng tiếng Anh về đất nước Bỉ của mình
Nov 7 Wed,2018
◇Lễ hội Giao lưu Quốc tế"Hương vị của các Mama trên thế giới"◇ 【Đã kết thúc】
Oct 24 Wed,2018
★☆ TanoshiMail Tạp chí điện tử số tháng 11 ☆★
Oct 16 Tue,2018
Giới thiệu về việc thiết lập hộp quyên góp "Quỹ cứu trợ động đất cho Đảo Sulawesi Inđônêsia "
Oct 16 Tue,2018
Bạn có thể khám phá Lễ hội cộng sinh đa văn hóa Châu Á WaiWai ngay tại thành phố Kitakyushu
Oct 3 Wed,2018
Ngày 10/11 có buổi nói chuyện về đất nước của mình bằng tiếng Anh với tiêu đề"Hợp chủng quốc Hoa Kỳ Tổng Thống tân thời Trump"
Oct 2 Tue,2018
Cuộc thi hùng biện tiếng Nhật lần thứ 26 dành cho sinh viên nước ngoài 【Đang tuyển thí sinh tham gia】Giải thưởng cao nhất 50.000 yên!
Sep 26 Wed,2018
☆★☆TanoshiMail Tạp chí điện tử số tháng 10 ☆★☆
Sep 4 Tue,2018
☆★☆TanoshiMail Tạp chí điện tử số tháng 9 ☆★☆
Aug 22 Wed,2018
Lớp học tiếng Nhật vào buổi chiều dành cho Papa và Mama đang tuyển sinh
Chúng tôi sẽ cung cấp thông tin bằng hình thức PDF . Đọc duyệt PDP cần phải có phần mềm miển phí「Adobe Reader」của hãng Adobe System . Mời các bạn vào trang Adobe Reader để tải xuống . Vào trang Adobe Reader để tải xuống( Hay kết nối với bộ phận bên ngoài)

Sơ đồ trang web

Liên lạc với chúng tôi bằng form hay là liên lạc với chúng tôi theo những mục dưới đây . Chúng tôi cũng tiếp nhận thư điện tử . E-mail: kia@kitaq-koryu.jp

Ngoài ra , xin hãy xác nhận giao thông đi lại tới Hiệp Hội .

Pháp Nhân Công Ích Hiệp Hội Giao Lưu Quốc Tế Kitakyushu

Kitakyushushi Yahatanishiku Kurosaki 3-15-3 ComCity 3F
Thời gian làm việc : 10:00~19:00
Ngày nghỉ : Thứ hai hàng tuần và nghỉ ngày 29/12~ngày 3/1
TEL : 093-643-6464
FAX : 093-643-6466
【Văn phòng】
TEL : 093-643-5931(10:00~17:30)